27 days ago - Translate

Download app mpya kabisa imetengeneza ya mteja wetu mpya inaitwa Golden Movies Bonyeza link hii http://bit.do/Goldenmoviesapp

image
4 months ago - Translate

"Hakika blog zinalipa. Tazama nimeshatumiwa pesa na kampuni ya google kwa kuonesha matangazo yake kwenye blog"

TENGENEZA PESA KWA KUMILIKI BLOG

Usipoteze muda kukomenti ujinga fb,whatsapp instagram na twitter tengeneza pesa kwa kumiliki blog uwe unaandika vitu unavyovipendelea mfano kufundisha watu jinsi ya kutengeneza au kufanya kitu fulani, jinsi ya kuanzisha biashara, kilimo au chochote ulichosomea.

Blog yako inanganishwa na matangazo ya biashara za kampuni mbalimbali na watu binafsi na unakuwa unalipwa kila mwezi. Tazama picha hapo chini Kampuni ya kimarekani ya Google imenitumia pesa dola 150 zaidi ya laki 3 kwa mwezi huu kwa kuonesha mtangazo yao kwenye blog zangu. Hata wewe unaweza kulipwa kama mimi fanya yafutayo

Tuma sms au whatsapp kwenda 0652428852 ukielezea unataka kuanza biashara ya blog. Utahudumiwa leo leo kwa kuchangia sh elfu 19 tu ya kukutengenezea blog na kukuuganishia matangazo kwenye blog yako. Ukishare post hii kwenye whattapp, facebook, au telegram au twitter hapo chini, unapunguziwa blog utaipata kwa sh elfu 10 tu.

Ukihitaji App pia zinatengenezwa kwa sh elfu 25.

Akaunti za mtangazo ya google pia zinauzwa bei poa tuwasiliane sms tu 0652428852

Karibuni kwenye biashara za online tusijinyonge kwa kukosa ajira za maofisini tujiajiri kuna fulsa nyingi duniani zaidi ya ajira za maofisini

image
9 months ago - Translate

UKIENDELEA KUTO AMINI KUWA BLOG NI AJIRA TOSHA WEWE HUHITAJI MAENDELEO

Leo tunazidi kukupa ushahidi kuwa blog zinalipa. Hapa ni jana tu dola kadhaa zimeshaingia kwenye akaunti ya western union, Benki ya posta. Kampuni ya Google imeshalipa tarehe 21/07/2018 kama inavyoonesha kwenye picha. Ingekuwa vizuri iwekwe na pesa zilizotumwa lakini Google masharti yake hayaruhusu kushare kiwango cha pesa.

Jana nilikupa ushuhuda wa mtanzania aliyenunua gari kwa kazi ya blog kama hukuamini basi leo ushuhuda mwingine malipo hayo toka google ni kwa kazi ya blog ambazo zinaonesha matangazo ya google adsense. Ukihitaji akaunti ya kuonesha matangazo ya google adsense kwenye blog yako unapata leo leo wasiliana nasi whatsapp 0652428852

Anza leo kujiajiri kwa kazi hizi za umiliki wa blog au kuwatengenezea watu blog na app ili utengeneze pesa nzuri mitandaoni. Wasiliana nasi whatsapp au kwa sms za kaida 0652428852 utapata blog kwa sh elfu 19 tu

Ambaye tayari umetengenezewa blog endelea kupambana kupata wasomaji kwenye blog yako toka facebook , twitter, instagram, whatsapp, hapa jamaa online na kwingineko. Jiwekee malengo kuwa blog yangu nataka kwa siku ipate wasomaji wapya angalau elfu moja. kwa mwezi utakuwa na wasomaji si chini ya elfu 30 wapya. Pia hakikisha una app ya blog yako. Kama huna app wasiliana nasi whatsapp au sms 0652428852 utapata app kwa sh elfu 25 tu. Blog itabaki kuwa ajira tosha

image
9 months ago - Translate

Blog ni ajira tosha ushuhuda huu hapa

Jifunze kutoka kwa waliofanikiwa. Tunaposema blog ni ajira tosha si longo longo kama wasemavyo waswahili. Ni uhakika blog zinalipa unachotakiwa ni kufuata mafunzo yanayotolewa na kuyafanyia kazi kwa kujituma na kuweka nia ya kufanikiwa.

Hata Wewe unaweza kufanikiwa kama kijana huyu Millard ayo. Ameeleza vizuri kuwa kazi ya blogging ndiyo iliyompa gari .
Tunajifunza kitu hapa kuwa hata kama unakibarua chako serikalini au kwa mtu binafsi au Kampuni usiridhike na hako kamshahara ka mwisho wa mwezi Bali ukatumie kubuni vyanzo vipya vya mapato ili uweze kutimiza ndoto zako za maisha.

Millard ago anaingiza pesa nyingi kwenye blog app na you tube channel Wewe unamiliki nini kati ya hivyo vitatu? Blog peke yake haitoshi Tena blog moja haitoshi ukiwezacmiliki blog nyingi, miliki blog ya miziki, miliki blog ya kufundisha sanaa, miliki blog ya kuweka profile za wasanii na blog zinazoendana na interest zako. Anza kufanya kazi mwenyewe kulisha wateja wako wanachotaka baada ya muda blog hizo zitakupa pesa ya kuajiri wafanyakazi.
"Start small but think big"

Hakikisha una app ya blog yako. App ni muhimu kupata pesa kwa kupitia blog. Kama hujui utaipataje app wasiliana whatsapp au sms 0652428852 utapata app inayolipa

image
  • About
  • Jifunze jinsi ya kutengeneza pesa kwa kumiki na kuandika blog. Pia weka oda ya kutengenezewa blog au App utengenezewe leo leo. App na blog yako vitaunganishwa na matangazo ya kukulipa maishani