Jukwaa maalumu kwa ajiri ya kujadili jinsi ya kuwa na blog na kutengeneza pesa kama issa michuzi au millard ayo

Started by support

threads > Jukwaa maalumu kwa ajiri ya kujadili jinsi ya kuwa na blog na kutengeneza pesa kama issa michuzi au millard ayo (0 Replies)

support

Avatar

Joined: 5 months ago

Site Admin

3 months ago

Kwakua blog ni chanzo kizuri cha kujipatia kipato kupitia mtandao basi tumefungua jukwaa hili maalumu kwa ajiri ya kufundishana insi ya kujiajiri kwa kuanza kumiliki blog Karibuni.