1 month ago - Translate

JamiiHuru.com ni mtandao pekee unaolipa vizuri duniani kwote.

Anza kuwa wakala wa https://[a]www.jamiihuru.com[/a] mtaani kwako
Lengo kuu la mtandao huu ni kutengeneza ajira ya uhakika kwa wote wanaotumia intaneti

Ukishajiunga na mtandao huu utaanza kufundisha mada zozote ulizosomea au ambazo una ujuzi nazo unalipwa kwa kila mada unayofundisha

Pia utaweza kuelimisha watu mtaani kwako au mitandaoni kwamba wajiunge jamii huru utalipwa sh elfu mbili kwa kila unayemsajiri jamiihuru.com.

Hizo ni baadhi ya ya faida za kujiunga jamii huru.

Jisajiri sasa https://[a]www.jamiihuru.com[/a] ni bure na ni dakika 3 tu.


Hizi ni Faida za kuanza kutumia mtandao wa www.jamiihuru.com

1. Utaanza kulipwa kwa kufanya kazi ya kuandika makala, Hadithi za kusisimua au chochote upendacho

2. Utakuwa wakala wa kusajiri watu wengine toka mtaani kwako au mitandaoni kama facebook, instagram, twitter, whatsapp huko utapata watu wa kuwasajiri ili ulipwe sh elfu moja kwa kila unayemsajiri ndani ya jamii huru.

3. Utaweza kutafuta mpenzi wa karibu kwa kubonyeza tafuta watu waliokaribu na ulipo,

4. Utaweza kuomba msaada wa kuchangiwa pesa toka kwa wazungu au watu wenye uwezo ndani ya mtandaoni yaani fundraising.

5. Utajifunza mambo mengi yenye faida kwako kwakua kila anaye jiunga humu ana ujuzi fulani na anafundisha wengine.

6. Utatangaza biashara, huduma, blog, app, youtube channel au chochote kile na kitawafikia watu zaidi ya laki 3 waliojisajiri kwenye mtandao huu kwa haraka sana.

7. Utaweza kupata kazi ya kuendesha mtandao huu kama moderator kazi ya kukagua post zinazorushwa humu kama zina kidhi vigezo vya mtandao huu na utalipwa mshahara kila mwezi.

Hizo ni baadhi ya ya faida za kujiunga jamii huru. Jisajiri sasa jamiihuru.com ni bure na ni dakika 3 tu.

Usiendelee kupoteza muda kwenye mitandao, tumia mitandao kama fursa ya kutajirika maishani.

Unaweza kujiunga kwenye group letu whatsapp kwa elimu zaidi bonyeza link hii https://chat.whatsapp.com/J7zVE8LMCji8zquxgL8E77


Kama umeshindwa kujisajiri bonyeza link hii https://forms.gle/LGfDsA4XXvNbLC7E6 Kisha weka email yako na taarifa chache unazoulizwa ili usaidiwe kusajiriwa

Sasa hutapoteza muda tena mitandaoni changamkia fursa hii.
Karibu sana https://[a]www.jamiihuru.com[/a]

image