2 months ago - Translate

Unalipwa sh 2314 sawa na dola moja kwa kila unayemsajiri kwenye mtandao huu wa jamiihuru.com.
Unachotakiwa kufanya ni kujisajiri kwenye mtandao huu wa www.jamiihuru.com dakika 3 tu na kuanza kusajiri wengine toka whatsapp facebook na kwenye mitandao mingine

Kama umeshajisajiri kwenye mtandao huu Chukua link yako maalumu ya kusajiria watu kwenye llink hapa chini

www.jamiihuru.com/setting/affiliates

Comment hapo chini kama una swali lolote kuhusu kazi hii

image
Like
------------- ANZA KUFANYA BIASHARA YA KUNUNUA BITCOIN NA KUUZA KWA FAIDA INGIA WHATSAPP BONYEZA HAPA