Lidia changed her profile picture
45 w

Habari, naitwa lidia natafuta mpenzi ambaye hawezi nitenda. Nimetendwa sana kwa sasa nimechoka. Mimi sihitaji mwenye pesa kama pesa ninazo za kutosha

Nahitaji mwanaume mwenye mawazo ya maisha na awe mbunifu, ajue kufanya biashara mwisho anipende milele

Naomba meseji inbox tu usikomenti tuma meseji inbox nipe namba zako ntakupa namba zangu tufahamiane.

image
Like
ADVERTISEMENT
------------------------- Asante kwa kutembelea mtandao huu

Tunaomba msada wako kushare mtandao huu