KUBETI NI MBINU, NA KAMA UNABETI KWA KULIPIA PESA, USIONE UBAHILI KUNUNUA MIKEKA KWA WATU WENYE UWEZO WA KUPANGA MATOKEO (FIXED GAMES)
👇🏿👇🏿👇🏿👇🏿💱💱
https://wa.me/message/XT3MR5JRQEASA1
👆🏿💱💱💱👆🏿👆🏿
KUMBUSHO🤣🤣
Ukiona UNABETI kila siku unaliwa ujue PESA ZAKO TUNALIPWA SISI AMBAO TUMEBADILIKA , TUNABETI KISASA KWA KUNUNUA FIXED GAMES
🙏🙏🙏🙏
😜😜
Badilika sasa Anza kupata fixed kwa siku 30 ni 25000 TSh (1250 ksh)

NJOO ULIPIE LEO NA UANZE KURUDISHA PESA ULIZOLIWA😳😳
Acha kumchangia KANJIBHAI KILA KUKICHA👋🏿👋🏿

Like