AJIRA KUFANYA KAZI YA KUSAJIRI WATU HAPA JAMII HURU


Sasa wote mliojiunga na jamii huru mnaweza kufaidika na pesa za papo kwa papo bila kusubiri

Anza kufanya kazi hii ya kusajiri watu hapa jamii huru ulipwe sh elfu moja kwa kila unayemsajiri.

Habari njema kwa vijana sasa mtandao wa jamii huru unatoa fursa ya kufanya kazi mtandaoni hapa kusajiri watu. Unamsajiri mtu anakulipa sh elfu moja au sh miatano ni wewe tu utaamua bei yako ili kumvutia mteja asajiriwe kupitia link yako utakayopewa hapa jamii huru.

Link moja ina thamani ya sh elfu moja lakini wewe unaweza kupunguza bei ukaiuza hata kwa sh 500. Ukishajiunga ndani ya www.jamiihuru.com utakuwa unapewa link kumi zenye thamani ya sh elfu 10 utaziuza zikiisha unapewa nyingine karibu www.jamiihuru.com

Jinsi ya kufanya kazi hii ili uuze hata link 100 kwa siku na utengeneze laki moja kwa siku

Ukitaka kufanikiwa kwa kazi hii ni rahisi sana fungua group whatsapp, telegram pia share twitter, facebook kwenye magroup waje kwenye group lako, jaza members kisha anza kufundisha members wako kuwa mtandao wa jamiihuru unawalipa vijana kwa kuandika makala sehemu ya blog makala zinazofundisha jamii kufanya vitu mbali mbalimbali mfano jinsi ya kufuga, jinsi ya kulima mazao mbalimbali, jinsi ya kufanya mapenzi,jinsi ya kufaulu mitihani, jinsi ya kupamba, jinsi ya kupika, jinsi ya kufanya biashara, chochote ambacho mtu anaujuzi nacho akifundisha ndani ya jamii huru analipwa pesa zake bila shida.

Sasa wanagroup wakishakuelewa watahitaji kujiunga kwenye mtandao huu, Watatafuta pa kujiungia hawatapaona Milango ya kujiungia wanayo wachache ukiwemo na wewe utakuwa na milango 10 ya kuwasajiri wanachama wako mlango mmoja una thamani ya sh elfu 1000 hivyo ukisairi watu kumi una sh elfu 10 pesa wanakutumia wewe moja kwa moja baada ya kuwasajiri au kabla ya kuwasajiri, Ukimsajir mtu halafu asikulipe pesa unaripoti ndani ya jamiihuru tunamfungia akaunti yake mpaka akulipe.

Kupata maelezo zaidi kuhusu kazi hii tuma ujumbe tu whatsapp ukieleza unataka kazi ya kusajiri watu jamiihuru.com whatsapp 0620827531 Karibu sana

Hakuna haja ya kupoteza muda kwenye mitandao ya kijamii tena 

 

Tunatengeneza fursa kwa vijana kupitia mitandao ya kijamii