Jiunge kwenye group la whatsapp la mkoa upate mpenzi na fursa za ajira


Sasa unaweza pata mchumba kirahisi kupitia group la whatsapp namba za simu za wadada warembo wanaoishi jirani na wewe utaweza kupata bila kuona aibu kuwaomba. Pia fursa za ajira tunapeana kupitia group letu

Habari ndugu, Umekuwa ukihitaji mchumba sehemu unayoishi lakini unashindwa kumpata? Je umejaribu kutafuta kazi sehemu unayoishi nayo umeshindwa kuipata? Njoo uiunge kwenye group letu la mkoa unaoishi au wilaya unayoishi tatizo lako liishe.

Sasa unaweza kujiunga kwenye group la WhatsApp la mkoa wako au wilaya yako ili umpate mchumba sehemu unayoishi. Pia upate fursa za kazi jirani na ulipo na sio kazi tu wanagroup wanapena fursa za kijasiriamali, Wanasema ndugu yako ni yule ilye karibu naye. Hata kama umezaliwa moshi unaishi mtwara atayeweza kukupa fursa ya haraka ni mwana mtwara. 

Group Hilo la sehemu unapoishi mfano wilaya unayoishi utaweza kuwasiliana na wadada unaowapenda na kuweza kuonana kirahisi. 

Changamoto kubwa ya kupata mchumba mtandaoni ni umbali mfano unakutana na mtu WhatsApp unampenda kwa kutazama picha yake au kusikia sauti yake au kazi yake lakini kitendo Cha kukutana ili mfahamiane zaidi inakuwa ngumu sababu ya umbali. Tatizo Hilo Sasa limetatuliwa na mtandao wa jamiihuru.com

Njoo whatsapp 0620827531 ukieleza wilaya unayotoka uungwe na Wana wilaya wenzio.

Hakika amini kuwa unaweza pata mchumba kupitia mitandao popote pale ulipo muda wowote

Umekuwa ukitafuta siku zote kama hawa hapa chini sasa leo umepata

natafuta mchumba 2019

natafuta mchumba wa kiume 2019

natafuta mchumba wa kiume 2018

natafuta mchumba wa kunioa

natafuta mchumba mpya

natafuta mchumba 2018

kutafuta mchumba 2019

natafuta mume 2019