Tunatengeneza blog, App, youtube channel na redio za mtandaoni


Zote zinaunganishwa na matangazo ya kukulipa maishani.

Tunatengeneza blog nzuri na kukuunganisha na matangazo ya kukulipa maishani kwa idadi ya wanaosoma blog yako. Unapata blog kwa sh elfu 19 tu. Kumbuka hutalipia tena maishani. Bali utakuwa unaingiza pesa kwa njia ya matangazo yatakayowekwa kwenye blog yako. Mfano blog ikisomwa mara elfu 10 kwa siku unalipwa sh elfu 10 kazi yako kubwa ni kupost habari au makala au chochote unachokipenda na kushare blog yako whatsapp twitter facebook kwenye magroup ili upate wasomaji wengi kwa siku.

Blog ni nini?

Blog ni chombo cha habari ambacho unaweza kuweka picha, video, sauti au maandishi.

 

Unapataje wasomaji au wafuasi kwenye blog yako ili ulipwe?

Wasomaji wa blog wanakuja automatically kupitia google search au yahoo search au mtandao wowote wa kutafuta habari kama google. Ili blog yako ipate wasomaji unatakiwa kuandika habari ambazo watu wanazitafuta google. Pia unapata wasomaji wa blog kwa kuwatumia anwani ya blog yako kwenye mitandao uliyojiunga kama hapa jamaa online, facebook whatsapp na mitandao mingine kama hiyo. 

Ukihitaji kutengenezewa App,unachotakiwa ni kulipia elfu 25 tu utapata app iliyounganishwa na matangazo ya kukulipa vizuri. Mfano app ikisomwa mara elfu kumi unalipwa sh elfu 20. Kazi yako ni kuisambaza app facebook twitter whatsapp ili upate watu wengi wa kuidownload.

Wasiliana nasi kwa kutuma sms za kawaida au whatsapp kwenye namba 0620827531 au koment hapa chini au tuma ujumbe inbox hapa jamiihuru utahudumiwa ndani ya masaa 24 yani siku moja tu. karibu. Kwa mafunzo zaidi kuhusu blog like page yangu ya blog pesa humu jamiihuru. Jisajiri sasa hapa jamiihuru bonyeza hapa

Jiunge na mtandao huu wa jamiihuru.com upate mafunzo jinsi ya kujiajiri kwa kumiliki blog au app au youtube mafunzo ni bure bonyeza hapa www.jamiihuru.com

367 Views