Natafuta mchumba wa kiume nipo dar tabata


Naitwa nasra bakari nataka mwanaume wa kunitoa nyege

Natafuta mchumba wa kunitoa nyege awe anaishi dar. Mimi nipo dar, Napenda awe anaua kupenda pesa si kigezo. Awe anajua mambo ya kitandani

Mwanaume asiwe mlevi sana sipendelei, Ambaye anaona anasifa hizo anicheki inbox hapa jamiihuru.com mimi nitampa namba za simu inbox sitaki kuziweka hapa watanisumbua watu balaa.

 

Kupata namba lazima unitumie picha inbox hapa jamiihuru.com


natafuta mume wa kunioa

natafuta mchumba wa kiume 2019

tafuta mchumba 2019

natafuta mume 2018

natafuta kijana wa kiume

natafuta mchumba wa kiume 2018

natafuta mume wa kunioa 2018

natafuta rafiki wa kiume 2019

104 Views