Jinsi ya kupata watu wa kuwasajiri jamii huru kirahisi utengeneze si chini ya laki 3 kwa mwezi


Tengeneza si chini ya laki 3 kwa kufanya kazi ya kusajiri watu hapa jamiihuru.com

Jinsi ya kupata watu wa kuwasajiri jamii huru kirahisi utengeneze si chini ya laki 3 kwa mwezi

Ni kweli unaweza kutengeneza pesa hapa jamii huru kirahisi kwa kufanya kazi ya marketing mtandaoni na mtaani kwako. Jamii huru imeanzishwa kwa lengo la kutengeneza ajira kwa vijana wanaotumia mitandao. Kauli mbiu yetu ni "Mimi nikipata wewe utapata na yeye atapata" Kauli mbiu hii inamaana mmiliki wa mtandao anaingiza kipato kwa kujiajiri kupitia mfumo huu aliouanzisha kwa kusajiri watu anaowapata direct, na wewe unajiajiri kwa kutumia mtandao huu kwa kusajiri watu unaowapata popote pale iwe ni mitandaoni au mtaani, Na kila unayemsajiri naye anajiariji kwa kusajiri wengine popote pale anapowapata iwe ni facebook, whatsapp, istagram au twitter au hata kwenye blogs. 

Sasa tujifunze jinsi ya kupata watu wa kuwasajiri

  1. Tumia mitandao ya kijamii whatsapp, facebook, twitter, instagram, tumia emails kufundisha watu fursa tatu zilizopo ndani ya jamiihuru.com, Ikiwa ni kusajiri watu wakulipe na kuandika makala ulipwe na mtandao wa jamiihuru.com Pia kupata marafiki wa kike au kiume na kuanzisha mahusiano kwakua mtandao wa jamiihuru.com una sehemu ya kutafuta marafiki wa kike au wa kiume kwa umbali waliopo. Mfano upo dar unaweza kutafuta marafiki wowote waliopo dar na mtandao utakwambia hadi umbali alipo dada au kaka unayetamani muonane ana kwa ana na kuanza mahusiano ya kimapenzi au biashara.

 

  1. Pili tumia mbinu ya nje ya mtandao yaani unamfuata mtu mmoja mmoja mtaani kwako na kumwelimisha fursa hii ukiwa na simu yako na kumwelekeza kwa vitendo, Mfano unaweza pata watu mtaani kwako kwenye vikundi vya kijamii, michezoni, kwenye sherehe,Mikusanyiko yoyote ile unaweza kupata watu unachotakiwa kufanya ni kutengeneza karatasi na kuwapa namba zako watu ambao wanaweza kukutafuta whtsapp au tengeneza tangazo kwa kuchapisha na kutoa copy weka namba za whatsapp  ili uwape maelekezo zaidi. Ukiweza andaa kitu kama semina hata chini ya mti waelekeze watu wakukute hapo muda fulani uwape somo kwa vitendo. Kuna watu mna followers zaii ya 1000 kwenye mtandao mmoa tu mfano facebook una followers 1000 tufanye watakaokuelewa ni watu 500 tu kati ya 1000 hapo ukichukua watu 500 ukazidisha kwa sh 1000 una sh 500,000 Laki 5 umeitengeneza kwa account ya facebook tu. bado whatsapp bado twitter, bado instagram bado followers wa you tube kama unao, bado mtaani kwako hakika hii ni fursa kwa wanaoielewa

 

Kwa njia hizo mbili huwezi kukosa watu kumi kwa siku watakao taka uwasajiri Hivyo hapo kwa siku utauza links kumi ambazo zitasajiri watu kumi sana na sh elfu 10 kwa mwezi utakuwa na sh 300,000 hapo utaweza kujitangaza zaidi kwa kuweka matangazo mengi zaidi hata kutangaza google na facebook ili upate watu wengi wa kuwasajiri kwa siku.

 

Kumbuka links za kuuza zinapatatikana ndani ya www.jamiihuru.com bure na hakuna kikomo cha kuchukua links hata ukipata watu 100 kwa siku utapata links 100 za kuuza na utakuwa na laki moja yako kwenye simu yako.

 

Njia za kupokea malipo toka kwa unaowasajiri ni njia ya simu kama Mpesa Tigo pesa halopesa airtel money na kadhalika. Usimtumie mtu usiyemjua link yakujisajiri kama bado hajakutumia pesa. 

Kwanini usijaribu fursa hii kwa kupata account yako leo? Ni sh elfu 1 tu itakufanya upate majibu yote na sio kuhisi labda hivi labda hivi. Kama bado huna akaunti hapa jamii huru Wasiliana whatsapp 0652428852 kupata akaunti yako ndani ya jamiihuru.com "Mimi nikipata wewe utapata na yeye atapata"

272 Views