Anza kuwekeza pesa zako ndani ya jamiihuru.com upate faida kubwa


Jiunge na kikundi chetu cha wanamtandao wa jamiihuru.com wekeza kiasi chochote upate faida nzuri

Anza kuwekeza pesa zako ndani ya jamiihuru.com upate faida kubwa

Jamiihuru ni zaidi ya vikoba, Jamiihuru ni zaidi ya mtandao. Sasa unapewa fursa ya kuwezeka pesa mtandaoni humu ili utengeneze faida kubwa hadi milioni kwa mwaka. Unaanza ni kiasi cha sh elfu 5 tu. Pesa yako tunaizungusha kwenye biashara ya biticons na forex na ethereum Faida tunayotengeneza tunagawana na wale wote waliowekeza pesa zao ndani ya jamiihuru.com

Kuanza kufanya biashara ya forex au biticoins inahitaji elimu kubwa na mtaji mkubwa lakini kupitia jamiihuru.com hata kama huna mtaji mkubwa au elimu ya kufanya biashara ya forex au biticons utafanyiwa unachotakiwa ni kuwekeza kwenye akaunti yako ya jamiihuru.com kuanzia sh elfu 5. Pesa zitakaa kwenye walet yako ya jamiihuru.com mapaka pale utakapoamua kuacha kuwekeza.

Viwango vya kuwekeza na faida zake kwa mwaka

KIASI                                                                     FAIDA KWA MWEZI

Tsh 5,000                                                                     Tsh 6250

Tsh 10,000                                                                   Tsh Tsh 12500

Tsh 20,000                                                                   Tsh 25,000

Tsh 30,000                                                                    Tsh 37500

Tsh 40,000                                                                     Tsh 50,000

Tsh 50,000                                                                     Tsh 62500

Tsh 60,000                                                                     Tsh 75,000

Tsh 70,000                                                                    Tsh  87,500

Tsh 80000                                                                      Tsh 100,000

Tsh 90,000                                                                      Tsh 110,500

Tsh 100000                                                                     Tsh 125,000

Kiasi chochote unachowekeza baada ya mwezi unapata Kiasi ulichowekeza na robo ya ya kiasi ulichowekeza. Hii ni biashara ambayo unakuwa huumizi kichwa kwakua unauhakika wa kupata pesa robo ya uliyowekeza kila mwezi. Kazi ya kuzifanyia biashara pesa zako unawaachia jamiihuru.com

Kiasi cha chini kuomba kutumiwa kawio au faida ni ukifikisha sh elfu 10,000 tu. Mfano umewekeza elfu 40 mwisho wa mwezi utakuwa na robo yake ambayo ni elfu kumi inayoongezeka kama faida hivyo unaweza kuomba kulipwa elfu 10 na kuacha elfu 40 ziendelee kutengeneza faida ya mwezi unaokuja. Mwanachama kuitoa ni baada ya kufikisha mwaka mmoja ndio anaweza kuitoa, Lakini kama unafaida kwenye akaunti yako na hawataki kukulipa unaweza kuamua kujitoa muda wowote na utarudishiwa pesa yako yote uliyowekeza.

Ukivutiwa na uwekezaji huu jiunge na mtandao wa www.jamiihuru.com Kwa kuwasiliana na whatsapp 0620827531 Utapata akaunti hapa jamiihuru.com na kupata maelekezo zaidi ya uwekezaji wa pesa kwenye mtandao huu

Jamii huru imeamua kuanzisha huduma hii kwakua watu wengi wanataka kupata pesa na wanauliza kila siku kuhusu

pata pesa mtandaoni

piga pesa mtandaoni

jinsi ya kucheza spin na kushinda

jinsi ya kutengeneza pesa kupitia apps

app za kupata pesa

jinsi ya kutengeneza pesa kwa haraka

jinsi ya kutengeneza pesa kupitia whatsapp

jinsi ya kupata pesa kupitia whatsapp

29 Views