Pata suruhisho la Vidonda vya tumbo,bawasiri,asidi na masuala ya uzazi,fangasi,P.i.d

Comments · 26 Views

Suruhisho la Vidonda vya tumbo,bawasiri,asidi na masuala ya uzazi,fangasi,P.i.d,uvimbe kwenye kizazi,mirija kuziba,mvurugiko wa homoni

 Welcome to JamiiHuru.com Social network where you can make money online doing two main tasks 

ADVERTISEMENT End of Advertisement

By joining jamiihuru.com you will get these benefits 1. You get paid $1.00 USD if you invite a friend from whatsapp, facebook, twitter or any other website to join this social network www.jamiihuru.com ,Assume you invite 100 friends from whatsapp group today you make $ 100 USD today. 

2. You get paid when you create original contents in this social network like Teach people how to do things, Inform or Entertain people get paid per post create your account in three minutes www.jamiihuru.com/register 

You can download Android App and install on your mobile phone in 2 minutes from this link http://bit.do/JAMIIHURUAPP



Pata suruhisho la magonjwa haya:

Vidonda vya tumbo,bawasiri,asidi na masuala ya uzazi,fangasi,p.i.d,uvimbe kwenye kizazi,mirija kuziba,mvurugiko wa homoni


Nilikuwa sina Imani Kama Itawezekana Kabisa!

Kwasababu miaka 5 Nilijaribu kila njia.

Dawa za hospitalini...

Mitishamba...

https://chat.whatsapp.com/BemB9KYSyDe0ibZCz8aGc0

 

Lakini bado sikufanikisha kuondokana na changamoto yangu ya vidonda vya tumbo.

Nilitumia kila njia kwa muda wa miaka 5 mpaka ikafika hatua nikaamini kwamba tatizo hili limeshindikana kabsa.

Sikuwa na imani na tiba yoyote tena.

Nilipuuzia kila nilichoambiwa kuhusu tiba ya tatizo hili.

Lakini...

https://chat.whatsapp.com/BemB9KYSyDe0ibZCz8aGc0

Siku moja katika mahangaiko yangu ya muda mrefu Nikakutana na Dr mmoja.

Dr huyu anaitwa Dr jimmy.?‍♂

Nilivyomuelezea Dr kuhusu changamoto yangu, Dr akasema...

Moja ya sababu ya kwanini ni ngumu kwako kupona tatizo lako ni kwamba...

Unakimbilia kumeza dawa au kutumia tiba tofauti tofauti kabla ya kuufanyia mwili maandalizi na kuondoa sumu zilizopo mwilini.

Dr akaendelea kusema...

Ni ngumu dawa au tiba yoyote kufanya kazi mwilini endapo sumu hazijaondolewa na mwili haujaandaliwa vizuri kabla.

Kwahiyo inatakiwa sumu ziondolewe na mwili uandaliwe kwanza halafu ndio uanze kutumia dawa au tiba yoyote ile.


Kiufupi Dr jimmy?‍♂ alinifumbua sana.

Alinielimisha vitu ambavyo pengine asingekua yeye sijui kama kuna mwingine angenielewesha kama yeye.

Kwahiyo Dr inawezekana kabisa mimi kuondoakana na tatizo langu hili? Nikamuuliza.

Dr akasema...

Inawezekana kabisa.

Lakini Dr, mimi tatizo langu lina muda mrefu sana. Miaka 5 sasa.

Itawezekana kweli? Kwa mashaka nikauliza tena.

Dr akaniangalia kisha akasema...

Ondoa hofu. Wewe sio wa kwanza kupatwa na tatizo hili na wala sio wa mwisho.

Dr jimmy akaendelea kusema...?‍♂

“Nina program yangu ya siku 24. Ndani ya siku hizo 24 tatizo lako litakuwa limeisha kabisa.

Siku 3 za mwanzoni ni bure kabisa... kwahiyo unaweza ukajiunga kwenye program hii kwa siku 3 za bure baada ya hapo unaweza ukaamua uendelee au usiendelee.

Uamuzi utakuwa ni juu yako.”

Bila kuchelewesha nikaamua kujiunga kwenye program hiyo.

Baada ya kujiunga kwenye program hiyo nilipata matokeo kweli?

Kwa furaha niliyonayo sijui hata nikwambieje.

Lakini nachoweza kusema ni kwamba...

Mahangaiko ya miaka 5 bila mafanikio yamefika mwisho.

Nimefanikiwa kuondokana na vidonda vya tumbo na leo nakula kila kitu.

Ama kweli program hii ni kiboko.

Hakika hutojutia kujiunga kwenye program hii.

Kwahiyo kama unasumbuliwa na tatzo la Vidonda vya tumbo,bawasiri,asidi na masuala ya uzazi,fangasi,p.i.d,uvimbe kwenye kizazi,mirija kuziba,mvurugiko wa homoni.
huna haja ya kuendelea kuhangaika wakati suluhisho la kweli liko mbele yako.

Uzuri siku 3 za mwanzo wa program hii ni bure.

Kujiunga kwenye program hii ni rahisi sana.

Bofya hapo chini kwenye picha upande wa kulia sehemu iliyoandikwa “Learn More” au kwenye link hii hapa.

Namba 0620165254


https://chat.whatsapp.com/BemB9KYSyDe0ibZCz8aGc0

 

jamiihuru.com needs content creators or article writers you get paid per post create your account now from this link www.jamiihuru.com start writing very interesting articles like this you read now. Each post earns you money You can download android App from this link http://bit.do/JAMIIHURUAPP

ADVERTISEMENT End of Advertisement

Thank you for taking your time reading this article hope you have enjoyed. Now you can write your own article that teachs or entertains or informs and get paid, create your account in three minutes from this link www.jamiihuru.com or download Android App from this link http://bit.do/JAMIIHURUAPP

Help to share this article on facebook twitter e.t.c though buttons below
  • Comments
    ADVERTISEMENT End of Advertisement