Pata ajira haraka kwenye timu ya project ya afya

Comments · 125 Views

Ajira ya uhakika jiunge na timu ya afya soma mpaka mwisho

 Welcome to JamiiHuru.com Social network where you can make money online doing two main tasks 

ADVERTISEMENT End of Advertisement

By joining jamiihuru.com you will get these benefits 1. You get paid $1.00 USD if you invite a friend from whatsapp, facebook, twitter or any other website to join this social network www.jamiihuru.com ,Assume you invite 100 friends from whatsapp group today you make $ 100 USD today. 

2. You get paid when you create original contents in this social network like Teach people how to do things, Inform or Entertain people get paid per post create your account in three minutes www.jamiihuru.com/register 

You can download Android App and install on your mobile phone in 2 minutes from this link http://bit.do/JAMIIHURUAPP


WANATAFUTWA VIJANA WA KIKE NA KIUME KWA AJILI YA KUJIUNGA NA TIMU YA PROJECT YA AFYA

Habari, Je wewe ni kijana wa kike au kiume na huna kazi yoyote ya kufanya au hujui ufanye biashara gani na pia hauna mtaji au unataka ufanye biashara kwa mda wako wa ziada na Unaishi/Anaishi Dar es salaam Unajua/Anajua kusoma na kuandika?

Kama majibu yote ni NDIO tunakukaribisha kwenye project ya afya na uchumi Utajiunga na vijana wenzio katika shughuli mbalimbali zinazohusiana na utangazaji kuhusiana na project inayohusiana na Afya pamoja na Uchumi na Kuwapa watu elimu juu ya afya na muongozo maaalum tiba lishe Utangazaji huo utafanyika kupitia Online,face to face, contact way,business card maalum kwa lengo la kumfikia mlengwa na muhanga wa maradhi sugu nyumbani kwake, kazini etc, pia kupitia maeneo yanayokutanisha watu wengi kwa pamoja na mbinu nyinginezo ambazo projector atazifanya ili kufikia malengo yake.

Wenye changamoto ya kipato ama kipato chao hakitoshi wanakaribishwa kufanya kazi kwa mda wao wa ziada as part time Namna ya kuomba Tuma meseji kupitia inbox au whatsap kwenda .+255656663691 taarifa zifuatazo; JINA, UMRI, NAMBA YA SIMU na MAENEO UNAPOTOKA

jamiihuru.com needs content creators or article writers you get paid per post create your account now from this link www.jamiihuru.com start writing very interesting articles like this you read now. Each post earns you money You can download android App from this link http://bit.do/JAMIIHURUAPP

ADVERTISEMENT End of Advertisement

Thank you for taking your time reading this article hope you have enjoyed. Now you can write your own article that teachs or entertains or informs and get paid, create your account in three minutes from this link www.jamiihuru.com or download Android App from this link http://bit.do/JAMIIHURUAPP

Help to share this article on facebook twitter e.t.c though buttons below
  • Comments
    ADVERTISEMENT End of Advertisement