Tangaza biashara, blog, app kwenye blog zaidi ya 600 kwa sh elfu 19 tu

Sasa unaweza kupromote chochote mitandaoni kwa elfu 19 tu

Habari ndugu mtanzania. Hakuna Tanzania ya Viwanda kama shughuli unayoifanya huitangazi. Na Tanzania ya Viwanda inaanza na wewe. Kiwanda si lazima kiwe kikubwa kama cha Dangote au Bakhresa. shughuli yoyote ndogo unayoifanya unaweza kuikuza na kuwa kiwanda. Tangaza sasa shughuli hiyo au huduma hiyo au biashara hiyo kwa sh elfu kumi na tisa tu kwa mwezi mzima 

Unamiliki blog au app na haipati wasomaji wa kutosha ili utengeneze pesa kwa njia ya matangazo tumia fulsa hii kujitangaza. Blog yako itatangazwa kwenye blogs ambazo unaziona hapa chini na nyingine nyingi ambazo hatujaweza kuziorodhesha hapa chini Bei ni sh elfu 19 tu kwa mwezi. 

Utaweza kuona ripoti jinsi Tangazo lako linavyooneshwa kupitia kwenye mfumo wa matangazo wa millionaire ads unaounganisha blog hizo zote na app nyingi ambazo zipo play store na ambazo hazipo play store 

Kutangaza app yako kwenye app za wengine zaidi ya 200 ni sh elfu kumi tu kwa mwezi mzima. Sasa utapata downloads nyingi kwa muda mfupi nawe utaanza kutengeneza pesa nzuri kwa matangazo yaliypo kwenye app yako.


Kutangaza wasiliana nasi kwa haraka whatsapp au telegram namba 0652428852 au tuma sms ya kawaida 

Baadhi ya blog ambazo tangazo lako litaoneshwa ni hizi 

1. mafanikiomedia.blogspot.com
2. afyaroom.blogspot.com
3.  jumbe24.blogspot.com
4. businessladytz.blogspot.com 
5. allianceinmovement.blogspot.com
6. angaziamedia.blogspot.com
7. anthoniomedia.blogspot.com
8. 
9. iddynationmedia.blogspot.com 
10. iringaboy.blogspot.com 
11.isaacmahabari.blogspot.com 
12.jamboniaherbalclinic.blogspot.com 
13. jokalipilimedia.blogspot.com 
14.kurunzihuru.blogspot.com 
15. laylishafashion.blogspot.com 
16.lovenesslovefassiontz.blogspot.com 
17. mafanikiomedia.blogspot.com 
18. markomaluli.blogspot.com 
19. mawazoimara.blogspot.com 
20. mchagamchagure.blogspot.com 
21. mjasiriamalihodari.blogspot.com 
22. michakatoyetu.blogspot.com 
23. mlolotznews.blogspot.com 
24. mwangazanews.blogspot.com 
25. pharmacistmdugi.blogspot.com 
26. rankmantanzania.blogspot.com 
27. royaltoday.blogspot.com 
28. sababumpelamedia.blogspot.com 
29. sayarinewz.blogspot.com 
30. thaminiafya.blogspot.com 
31.toadventuretourist.blogspot.com 
32.dfmedia.blogspot.com 
33.uhalisiakatikamaisha.blogspot.com 
34.augustinekinundamedia.blogspot.com

35. biospictures.blogspot.com

36. bushishimedia.blogspot.com

37. chiduomedia.blogspot.com

38. chimatilomedia.blogspot.com

39. dameticulous.blogspot.com

40. dellymedia.blogspot.com

41. deodatusmedia.blogspot.com

42. deogratiuscharles.blogspot.com

43. dmrutu.blogspot.com

44. eribarikindagamsu.blogspot.com

45. 

46. 

47. fizotz.blogspot.com

48. franksethmedia.blogspot.com

49. gecosomedia.blogspot.com

50. godynewstz.blogspot.com

51. hozzamedia.blogspot.com

52. jacksonmmbaga.blogspot.com

53. jacktzmedia.blogspot.com

54. jasirigroup.blogspot.com

55. wilemedia.blogspot.com

56. kalimbiya.blogspot.com

56. katemimedia.blogspot.com

57.kazidiblog.blogspot.com

58. kurunzihuru.blogspot.com

59. lamadimedia.blogspot.com

60. laylishafashion.blogspot.com

61. lulendamedia.blogspot.com

62. bakihotnews.blogspot.com

63. 

64. mlingiblog.blogspot.com

65. mpahilizacompany.blogspot.com

66. mustakimedia.blogspot.com

67. mwanrimedia.blogspot.com

68. myogudesign.blogspot.com

69. phylosophymedia.blogspot.com

70.sababumpelamedia.blogspot.com

71.rankmantanzania.blogspot.com

72. sokatzmedia.blogspot.com

73. theunspokenheroes.blogspot.com

74. ukwelinews.blogspot.com

75. usamogeneral.blogspot.com

76. veramenamedia.blogspot.com

77. worldsongsmedia.blogspot.com

78. zemwalimu.blogspot.com

79.nufaikamedia.blogspot.com

 80. Ibra-media.blogspot.com

81.

1800 Views