Weka matangazo yetu kwenye blog yako ulipwe


Unamiliki blog chukua matangazo yanayolipa hapa

Kama unamiliki blog sasa ni muda wa kutengeneza pesa. Kwa kuonesha matangazo ya Millionaire ads sasa utaingiza pesa nzuri kwenye blog yako. Muda wowote blog yako itakuwa na matangazo ya kukulipa.

Unalipwa kwa click yaani mtu akiclick tangazo wewe unalipwa.

Masharti Hutakiwi kuclick tangazo kwa kwa bahati mbaya au kwa lengo la kujiongezea pesa kwenye account yako. Ukiclick utagundulika na utaondolewa bila kulipwa chochote hata kama una dola 100 kwenye akaunti yako

Kama upo tayari kuonesha matangazo ya Millionaire ads tuma link ya blog yako na email kwenda whatsapp 0652428852 uunganishwe na matangazo leo leo

312 Views