Dada anayeingiza pesa nyingi mtandaoni kuliko mshahara wa serikalini

Comments · 51 Views

Soma ushuhuda huu wa dada ambaye bila bitcoin alikuwa na shida sana za maisha

Jinsi biashara ya bitcoin ilivyo na faida kubwa

Habari za uzima, Leo napenda kushare na wewe huu ushuhuda wa mwanadada Haphsa ambaye toka aijue biashara ya bitcoins sasa anaendesha maisha yake kwa kutegemea pesa za mtandaoni na sio mshahara anaopokea aliko ajiriwa

Biashara ya Bitcoin Tanzania


Mwanadaada haphsa ameisimulia chatguest kuwa Tangu alipoajiriwa serikalini 2015 ameishi kwa kuhangaika sana kwakua mshahara ulikuwa hautoshi ana makato mengi kwenye mshahara wake huo yakiwemo makato ya bodi ya mkopo wa elimu ya juu ambao alikopeshwa kipindi anasoma chuo.

Bi haphsa anasema alifurahia kula boom yani mkopo wa elimu ya juu akiwa chuoni SUA Morogoro alikokuwa anasomea maendeleo ya Jamii Vijijini lakini baada ya kuanza kukatwa makato ya kurejesha mkopo huo alianza kuumia sana kwakua maisha kwake yalikuwa machungu sana. Mshahara wake ulikuwa unaisha kabla ya tarehe 5 yaani akipokea pesa tarehe 24 kufika tarehe 5 mwezi mpya mshahara unakuwa umeisha kutokana na uchache wake na mambo ya kufanya yakiwa mengi kama kusaidia ndugu waliomsomesha mpaka sekondari na waliomsaidia pia chuo kwakua mkopo wa chuo hakupata asilimia 100 alipata asilimia 80 hivyo alitegemea ndugu kupata pesa za kuongezea kwenye Ada kama laki mbili kila mwaka.

Bi Haphsa aliendelea kuisimulia Chatguest kuwa siku moja aliona mtu amepost maswala ya biashara ya bitcoin kwenye group la whatsapp alimo kuwa amejiunga ndipo alipo vutiwa na kujaribu kufuatilia zaidi.

"Nilimfuata inbox yule ndugu nikamuuliza maswali mengi namshukuru alinipa ujuzi wote bila ya kuficha ndipo nilipoanza kununua bitcoins na kuziuza kwa faida. Kwa mwezi natengeneza zaidi ya laki nne kwa mtaji wa shilingi milioni moja. Nilianza na mtaji wa sh elfu 50 tu nilinunua bitcoins za sh elfu 50 nikawa nasubiri bei ipande nauza ikishuka nanunua ikipanda nauza mchezo ni huo mpaka leo hakuna siri nyingine zaidi kwenye biashara hii ya bitcoins" Bi haphsa.


Kwanini uanze kununua na kuuza bitcoin?


Bitcoin ni biashara yenye faida kubwa duniani watu wengi wamepata utajiri kwa kufanya biashara ya bitcoins, Mnamo mwaka 2017 bitcoin moja ilikuwa inauzwa chini ya dola moja yaani chini ya shilingi 2,315 za kitanzania lakini leo bitcoin moja ni shilingi za kitanzania milioni 21 na kuendelea bei inabadilika kila sekunde inapanda inashuka inapanda.

Aliyenunua bitcoin moja kwa sh 2300 mwaka 2017 leo anamiliki bitcoin hiyo kwa shilingi milioni 21 miaka mitatu tu imepita toka kuwekeza sh 2,315 unapata sh milioni 21 tena bila kufanya kazi yoyote.

Bado bitcoin ni fursa kutokana na bei yake kushuka na kupanda kama alivyosimulia mwana dada Haphsa unaweza nunua bei ikishuka hadi milioni 19 ukauza bei ikipanda hadi milini 20 au 21 au za zaidi. Bei ya bitcoin inapanda zaidi ilishawahi kufikia milioni 40. Mwaka huu inaweza kufikia milini 100 watalamu wa tathmini ya ukuaji wa bitcoin wameandika makala kuhusu upandaji wa bei ya bitcoin mwaka huu na miaka ijayo.

Kuanza biashara hii ni rahisi sana Jisajiri kwenye mtandao wa www.jamiihuru.com/register ili upate elimu zaidi na kuanza kununua bitcoin kwa usalama bila kutapeliwa na mtu na uziuze kwa faida kubwa zaidi ili ukuze mtaji wako haraka. Unaweza pia kujiunga kwenye group la biashara ya bitcoin whatsapp kwa kubonyeza link hii https://chat.whatsapp.com/EWs5GLk4yzN6vOwpFAeDqQ

Mtumie rafiki makala hii anayetafuta ajira/kazi au biashara ya kufanya Asihangaike tena bali aanze kufanya biashara ya bitcoin.

Pamoja tunaweza kutokomeza umaskini
Comments
------------- ANZA KUFANYA BIASHARA YA KUNUNUA BITCOIN NA KUUZA KWA FAIDA INGIA WHATSAPP BONYEZA HAPA