Kunywa maji ya mvua je Kuna madhara

Comments · 50 Views

Madhara au faida ya kunywa maji ya mvua

Yajue madhara ya kunywa maji ya mvua. Nakuletea madhara yote ya kunywa maji ya mvua

 

Maji ya mvua ni maarufu sana kutumiwa hasa kipindi Cha masika 

 

Mara nyingi hutokana na uhaba wa maji ya Bomba na wengine kuamini maji ya mvua ni Salama zaidi ya maji ya bomba kwasababu maji hayo yanatoka angani.

 

Je angani huko ni Salama? Je maji hayo yanamadhara gani ? Ukitaka kujua zaidi jisajiri kwenye page yangu www.jamiihuru.com/register?ref=doctor

Kwa kujisajiri hapo utakuwa unafuatilia makala zangu za afya na kuuliza maswali yoyote na kupata msaada wa kiutalamu.

Comments
-------------

 

.............. ANZA KUFANYA BIASHARA YA KUNUNUA BITCOIN NA KUUZA KWA FAIDA INGIA WHATSAPP BONYEZA HAPA