Tangaza blog, app, youtube channel kwa pesa ndogo ijulikane


Tangaza chochote kwenye blog za wengine zaidi ya 600 na app za wengine zaidi ya 500

Habari, Ili ufanikiwe kwa kazi za online lazima ujitangaze. Unamiliki blog unamilikiu app unamiliki youtube channel lazima utangaze ili upate followers wengi na wewe uingize pesa nzuri kwa blog yako au app yako.

Usitegemee kutajirika kwa blog au app au you tube channel bila kutangaza ili watu waijue huduma yako. 

Nakubaliana na ukweli kwamba kutangaza kwenye mitandao ni gharama san. Sababu kubwa mitandao mingi inamilikiwa na wageni mfano facebook au google. Lakini nakupa suluhisho la tatizo hilo. Unaweza kujuliakana kwa kutangaza bila kulipia pesa nyingi.

Tangaza kwenye blog za watu wengine zaidi ya 600 na app za watu wengine zaidi ya 500 kwa sh elfu 25 tu kwa mwaka. yaani unalipia elfu 25 tu unakuwa huna haja ya kulipia tena bali mfumo wa matangazo utafanya kazi ya kupromote huduma yako mwaka mzima. 

Utaipata wapi huduma ya bure kama hii? Wasiliana na mtaalamu whatsapp au sms za kawaida 0652428852 mwambie unataka kutangaza kwa ofa ya sh elfu 25 mwaka mzima atakuwekea tangazo kwenye mfumo leo leo na utaweza kutazama ripoti ya tangazo lako mwaka mzima kujua kwa siku wametazama watu wanagapi, kwa wiki kwa mwezi na hata kwa mwaka. Wahi ofa hii kabla haijasitishwa muda wowote 

246 Views