Kukopa pesa kwa app soma hapa ukope ndani ya masaa matatu tu

Unahitaji mkopo wa matumizi au biashara soma hapa ukope muda huu

Jinsi ya kukopa pesa kwa simu yako, Branch au tala, Loan online 2019

Want to start business? Je unahitaji kuanzisha biashara? au unataka pesa ya haraka ili utatue tatizo ulilonalo kwa muda huu? Basi soma vizuri habari hii ujifunze jinsi ya kukopa pesa kwa kutumia simu yako ya mkononi smartphone. Ukifuatisha unachofundishwa utapata mkopo ndani ya masaa matatu toka sasa
 

JINSI YA KUPATA MKOPO LEO LEO WA MATUMIZI AU KUANZISHA BIASHARA.*


Fuata hatua hizi 3 kukopa.

Unatakiwa kuwa na simu ya smartphone yenye intaneti washa data. hakikisha line unayotaka kukopesa pesa iwe ya voda au tigo au airtel na iwe imeunganishwa na intaneti. hata mb 20 tu zinatosha


Kama huwezi kuanza hatua hizi pekeyako kukopa wasiliaana na mtoa huduma kwa whatsapp tu 0652428852 atakusaidia hatua kwa hatua mpaka upate mkopo wako leo leo.

Kama unaweza anza mwenyewe hatua hizi hapa chini
1. Pakua app kwa kubonyeza-- https://branch.co/download/66polk

Tazama kwenye picha sehemu promosheni ndipo pakuweka hizo namba 66polk

2. Ili upate mkopo mkubwa ambao hauna gharama kubwa na unalipia kidogo kidogo hakikisha sehemu ya *promosheni * unaweka herufi hizi bila kukosea 66polk

3. Mwisho kupata mkopo bonyeza sehemu ya *omba mkopo* Kama tayari umeingiza promo codes ambazo ni 66polk

HAKIKISHA UMEWEKA PROMO CODES AMBAZO NI: 66polk ILI UPATE MKOPO MKUBWA NA HARAKA KABLA HUJABONYEZA OMBA MKOPO Tuma whatsapp tu 0652428852

Ushuhuda jinsi mkopo huu unavyowasiadia watu wengi wenye matatizo au uhitaji wa pesa.


‘Kuna kijana mmoja mkazi wa mjini songea alibahatika kuitwa kwenye interview (usaili) wa kazi jijini dar es salaam. Kijana huyu siku anapata taarifa ya kuitwa kwenye usaili huo hakuwa na pesa hata sh elfu tano. alijaribu kukopa kwa marafiki na ndugu bila mafanikio kila aliyemwomba alimjibu "Sina hela ningekukopa".

Alichokifanya alichukua simu yake na kuweka app hii https://branch.co/download/66polk na kuweka promo codes ambazo ni: 66polk akajaza taarifa zake nyingine chache zinazohitajika kwenye app hiyo, baada ya masaa matatu tu akawa ameshapata pesa ya mkopo elfu 50 alizotumia kama nauli ya kwenda kwenye usaili Dar es salaam. Mungu si athumani kijana huyu alibahatika kupata kazi jijini dare s salama na akarejesha mkopo huo mwisho wa mwezi baada ya kupata mshahara wake wa kwanza.

Ushuhuda huu unatufundisha kuwa hata kama leo huhitaji mkopo wewe download app, jisajiri kabisa ibaki kukopa tu.. Kupata msaada wakati unaisajiri wasiliana na mtoa huduma whatsapp tu 0652428852

Kuna watu siku nyingine wanakosa hata pesa ya kula, Kwanini usiwasaidie watu wenye shida kama hizi au kupata mtaji wa biashara? Share ujumbe huu kwenye magroup whatsapp, facebook telegram, instagram, twitter Kuwa miongoni mwa watu wanaokoa maisha ya watu wenye uhitaji na MUNGU akubariki sana. Mwisho wa mafunzo ya Jinsi ya kukopa pesa kwa simu yako, Branch au tala, Loan online 2019