Kifo cha Ruge Mutahaba Somo kwa vijana

Tenda vitu vinavyogusa jamii utakumbukwa na wengi hata ukifa

Kifo cha Ruge Mutahaba  Tujifunze kitu

Kifo cha Ruge Mutahaba 2019 Tujifunze kitu vijana. Kumbe ukifanya mambo yanayoigusa jamii lazima ukumbukwe. Tuondoe ubinafsi, Vijana wengi wana ubinafsi, mfano kijana kumpa fulsa kijana mwingine ananona ni ngumu sana eti anaogopa kupita, Luge ameacha alama kubwa sana. lazima tutembelee kaburi lake kama kuenzi mazuri aliyoyafanya Tanzania

Kifo cha Ruge Mutahaba

Kijana lazima ujifunze katika Msiba wa Ruge Mutahaba, Watu wengi wanasikitika kwakua tu Luge alikusa maisha yao. Hata wewe kijana fanya vitu ambavyo vina maslahi makubwa kwa jamii na kwa Taifa kwa ujumla. "Think big but act locally"

 

Luge anazikwa Bukoba, ni vizuri tukamuenzi kwa kufanya yale mazuri aliyokuwa anasitiza au kuhamasisha. Alipenda sana kuhamasisha fulsa ujasiriamali, Mitaji isiwe ni kisingizio cha kutoanzisha biashara au huduma inayoweza kukuingizia kipato. Mfano mdogo hata muda huu ndani ya masaa matatu unaweza pata mkopo wa kuanzisha biashara yako leo leo. Biashara si lazima ianze na mtaji wa mamilioni hata elfu 10 unaweza kuanzisha biashara. anayepinga akomenti hapo chini tumwelimishe jinsi elfu kumi au elfu 5 inavyoweza kuanzisha biashara ana kukuza mtaji hadi milioni 50 yaani uwe tajiri. Kuna hili tangazo huwa naliona sana kwenye mitandao soma hapa chini ni fulsa kwako kijana

 

*PATA MKOPO LEO LEO WA MATUMIZI AU KUANZISHA BIASHARA.*

 

Fuata hatua hizi 3 kukopa.

 

Unatakiwa kuwa na simu ya smartphone yenye intaneti washa data.

 

Kama huwezi kuanza hatua hizi pekeyako kukopa wasiliaana na mtoa huduma kwa whatsapp tu 0652428852 atakusaidia hatua kwa hatua mpaka upate mkopo wako leo leo.

 

Kama unaweza anza mwenyewe hatua hizi hapa chini

 

1. Pakua app kwa kubonyeza-- https://branch.co/download/66polk

 

2. Ili upate mkopo mkubwa ambao hauna gharama kabisa na unalipia kidogo kidogo hakikisha sehemu ya *promosheni* unaweka herufi hizi bila kukosea 66polk

 

3. Mwisho kupata mkopo bonyeza sehemu ya *omba mkopo* Kama tayari umeweka 66polk sehemu ya promosheni

 

HAKIKISHA UMEWEKA CODES MAALUMU AMBAZO NI: 66polk SEHEMU YA PROMOSHENI ILI UPATE MKOPO MKUBWA NA HARAKA KABLA HUJABONYEZA OMBA MKOPO

 

Ushuhuda jinsi mkopo huu unavyowasiadia watu wengi wenye matatizo au uhitaji wa pesa.

 

‘Kuna kijana mmoja mkazi wa mjini songea alibahatika kuitwa kwenye interview (usaili) wa kazi jijini dar es salaam. Kijana huyu siku anapata taarifa ya kuitwa kwenye usaili huo hakuwa na pesa hata sh elfu tano. alijaribu kukopa kwa marafiki na ndugu bila mafanikio kila aliyemwomba alimjibu "Sina hela ningekukopa".

 

Alichokifanya alichukua simu yake na kuweka app hii https://branch.co/download/66polk na kwenye kipengele cha promosheni akaweka herufi hizi ambazo ni: 66polk akajaza taarifa zake nyingine chache zinazohitajika kwenye app hiyo, baada ya masaa matatu tu akawa ameshapata pesa ya mkopo elfu 50 alizotumia kama nauli ya kwenda kwenye usaili Dar es salaam. Mungu si athumani kijana huyu alibahatika kupata kazi jijini dare s salama na akarejesha mkopo huo mwisho wa mwezi baada ya kupata mshahara wake wa kwanza.

 

Ushuhuda huu unatufundisha kuwa hata kama leo huhitaji mkopo wewe download app, jisajiri kabisa ibaki kukopa tu.. Kupata msaada wakati unaisajiri wasiliana na mtoa huduma whatsapp tu 0652428852

 

Kuna watu siku nyingine wanakosa hata pesa ya kula, Kwanini usiwasaidie watu wenye shida kama hizi au kupata mtaji wa biashara? Bonyeza alama ya Share ili umtumie ujumbe huu mtu mwenye uhitaji kwenye magroup whatsapp, facebook telegram, twitter. Kuwa miongoni mwa watu wanaokoa maisha ya watu wenye uhitaji na MUNGU akubariki sana

No photo description available.

Mwisho wa Tangazo

 

Sasa kijana umepuuzia fulsa ngapi kama hizo hapo juu? Kuanzia leo acha kupuuzia fulsa, Marehemu Mpendwa wetu luge Mutahaba ametuachia fundisho kubwa vijana. Kifo cha Ruge Mutahaba   tujifunze kitu vijana